Sale!

Bơm piston KAMAT Germany chính hãng tại Việt Nam

$1,568.00 (Reference price)

Với hơn 40 năm kinh nghiệm trong việc thiết kế và sản xuất hệ thống và máy bơm pít tông áp suất cao, KAMAT đã khẳng định mình là công ty hàng đầu trong ngành. Cam kết của chúng tôi về chất lượng và sự đổi mới đã giúp chúng tôi có được danh tiếng vững chắc với khách hàng trên toàn thế giới, khiến chúng tôi trở thành đối tác đáng tin cậy của các công ty trong nhiều ngành công nghiệp.
*** Mọi yêu cầu được giải đáp, tư vấn hỗ trợ sản phẩm Kamat hãy liên hệ qua hotline: 0909.119.181 – CHAU THIEN CHI CO.,LTD

Continue Shopping Mã: Bơm piston thuỷ lực KAMAT Danh mục: Từ khóa: , ,

Kamat High-Pressure Pumps have a broad performance range. We manufacture high-pressure pumps up to a power of 1500 kW and a pressure of up to 3500 bar. With only 15 kW, our smallest pump can already generate a pressure of 2000 bar. Our customised products are based on a modular system – thus we offer you maximum scalability for your application. Bơm piston KAMAT Germany phân phối chính hãng tại Việt Nam – Công ty TNHH Châu Thiên Chí
High-Pressure Triplex Plunger Pump K100-3 Kamat
Our compact K100-3 high-pressure triplex plunger pump delivers impressive performance: With an input power of just 15 kW, it delivers a pressure of 2000 bar, making it one of the most powerful pumps in its size class. The K100-3 triplex plunger pump really comes into its own in water jetting applications for industrial high-pressure cleaning.
Core competence in hydro jetting, paint stripping and rust removal
Kamat K100-3 triplex plunger pump with its three plunger is a small powerhouse in water jetting and is ideal for paint removal and rust removal. Its core competency is where high-pressure and high jet speeds are required.
High-Pressure Triplex Plunger Pump K4500-3
Kamat pump K4500-3A1
Bơm Kamat K4500-3M1
Kamat K4500-3M21 Kamat VietNam – CTC CO.,LTD – LH: 0909.119.181 – nga.vo@chauthienchi.com
Bơm piston Kamat 4510, 4512, 4514, 4516, 4518, 4520, 4522, 4524, 4526, 4528, 4530, 4532, 4536, 4540,4545, 4550, 4555
Kamat Pump K8000-3G
pump Kamat K8000-3GA1
Kamat K8000-3GA2
Kamat bơm K8000-3GM1 Kamat VietNam – CTC CO.,LTD – LH: 0909.119.181 – nga.vo@chauthienchi.com
Bơm Kamat K8000-3GM21
Kamat piston pump K8000-3G 8010
Bơm pít tông Kamat K8000-3G 8012
Kamat K8000-3G 8014
Kamat K8000-3G 8016
Kamat piston pump K8000-3G 8018
Kamat K8000-3G 8020
Kamat K8000-3G 8022
Kamat K8000-3G 8024 Kamat pump VietNam – CTC CO.,LTD – LH: 0909.119.181 – nga.vo@chauthienchi.com
Kamat K8000-3G 8026
Kamat piston pump K8000-3G 8028
Kamat K8000-3G 8030
Kamat K8000-3G 8032
Kamat K8000-3G 8036
Kamat piston pump K8000-3G 8040
Bơm piston thuỷ lực Kamat K8000-3G 8045
Kamat K8000-3G 8050
Kamat K8000-3G 8055 bơm piston Kamat- CTC CO.,LTD – LH: 0909.119.181 – nga.vo@chauthienchi.com
Máy bơm pít tông Triplex áp suất cao K9000-3G
Kamat K9000-3GA1
Kamat piston pump K9000-3GA2
Bơm piston Kamat K9000-3GM1
Bơm piston thuỷ lực Kamat K9000-3GM21
Kamat piston pump K9000-3G 9012
Bơm piston thuỷ lực Kamat K9000-3G 9014
Kamat piston pump piston pump K9000-3G 9016
Kamat K9000-3G 9018 piston pump Kamat Viet Nam – CTC CO.,LTD – LH: 0909.119.181 – nga.vo@chauthienchi.com
Kamat K9000-3G 9020
Bơm piston Kamat Đức K9000-3G 9022
Bơm piston thuỷ lực Kamat K9000-3G 9024
Kamat K9000-3G 9026
Bơm pít tông Kamat K9000-3G 9028
Kamat piston pump K9000-3G 9030
Bơm piston thuỷ lực Kamat K9000-3G 9032
Kamat piston pump K9000-3G 9036
Bơm piston thuỷ lực Kamat K9000-3G 9040
Kamat piston pump K9000-3G 9040
Kamat K9000-3G 9045
Kamat K9000-3G 9050
K9000-3G 9055 Bơm cao áp Kamat Viet Nam – CTC CO.,LTD – LH: 0909.119.181 – nga.vo@chauthienchi.com
KAMAT High-Pressure Triplex Plunger Pump K11000-3G
Bơm piston thuỷ lực KAMAT K11000-3GA1
KAMAT piston pump K11000-3GA2
Bơm piston thuỷ lực KAMAT K11000-3GM1
KAMAT K11000-3GM21
Bơm piston thuỷ lực Kamat K11000-3G 11014
Kamat piston pump piston pump K11000-3G 11016
Kamat K11000-3G 11018
Bơm piston thuỷ lực Kamat K11000-3G 11020
Kamat K11000-3G 11022
Kamat piston pump K11000-3G 11024
Bơm piston thuỷ lực Kamat K11000-3G 11026
Kamat K11000-3G 11028
Kamat K11000-3G 11030 Bơm piston Kamat Viet Nam – CTC CO.,LTD – LH: 0909.119.181 – nga.vo@chauthienchi.com
Bơm piston thuỷ lực Kamat K11000-3G 11032
Kamat piston pump K11000-3G 11036
Bơm piston Kamat Germany K11000-3G 11040
Bơm piston thuỷ lực Kamat K11000-3G 11045
Kamat piston pump K11000-3G 11050
Kamat K11000-3G 11055
Bơm piston thuỷ lực Kamat K11000-3G 11060
Kamat piston pump K11000-3G 11065
Kamat K25000-3G Kamat Viet Nam – CHAU THIEN CHI CO.,LTD – LH: 0909.119.181 – nga.vo@chauthienchi.com
Bơm piston thuỷ lực Kamat K18000-3G
Kamat piston pump K45000-3G
Kamat K55000-5G
Bơm piston thuỷ lực Kamat K100000-5G
Kamat piston pump K150000-5
Bơm piston Kamat Germany K18000-3G

*** Chúng tôi sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu sản phẩm bơm cao áp piston khắt khe nhất của quý khách hàng. Hãy liên hệ ngay với Kamat Viet Nam – CHAU THIEN CHI CO.,LTD – Hotline: 0909.119.181 – Email: nga.vo@chauthienchi.com

Bơm Cao Áp Di Động KamJet K18016A1-3G-DW175T
Bơm cao áp KAMAT K18016A1-3G bao gồm:
Hộp số bị cưỡng bức bôi trơn và làm mát
Báo động áp suất dầu và nhiệt độ dầu
Đầu bơm loại A1
bộ chuyển đổi 16mm
Van đóng
Van an toàn
Đồng hồ đo áp suất
máy phát áp lực
Khớp nối mặt bích có thể tháo rời đàn hồi
Máy bơm cao áp KAMAT TRONG CONTAINER THÉP K45036A2-3G-DW405C
Bơm Cao Áp KAMAT K45036A2-3G
cấu hình:
Hộp số bôi trơn bằng dầu áp suất
và làm mát
Giám sát áp suất dầu và nhiệt độ dầu
Đầu bơm loại A2
Bộ chuyển đổi 36mm
Van điều khiển được làm bằng các bộ phận bằng gốm để
đảm bảo thời gian sử dụng lâu dài
Van an toàn
Đồng hồ đo áp suất
Bộ chuyển đổi áp suất
MÁY BƠM CAO ÁP KAMAT TRONG CONTAINER THÉP K55036A2-5G-DW585C Đại lí phân phối máy vệ sinh cao áp Kamat Việt Nam – CTC CO .,LTD – Liên hệ: 0909.119.181 – Email: nga.vo@chauthienchi.com
Máy bơm cao áp KAMAT K55036A2-5G cấu hình:
Hộp số có bôi trơn và làm mát bằng dầu áp suất
Giám sát áp suất dầu và nhiệt độ dầu
Đầu bơm loại A2
Bộ chuyển đổi 36mm
Van điều khiển được làm bằng các bộ phận bằng gốm để đảm bảo thời gian sống lâu dài
Van an toàn
Đồng hồ đo áp suất
Bộ chuyển đổi áp suất
Thiết bị điện cao áp KAMAT Việt Nam – CTC CO .,LTD – Liên hệ: 0909.119.181 – Email: nga.vo@chauthienchi.com
KAMAT 7035403
KAMAT 7033417
KAMAT 7035384
KAMAT 7035453
KAMAT 7035452
KAMAT 7033418
KAMAT 7035417
KAMAT van an toàn 7033419
Van an toàn (điều khiển toàn bộ và điều khiển thí điểm)
KAMAT 7035437 Kamat valve Việt Nam – CTC CO .,LTD – Liên hệ: 0909.119.181 – Email: nga.vo@chauthienchi.com
KAMAT 7035435
K45000M21-3G 2x 2“ SAE 6000 PSI —- x —– 7035435 KAMAT
K55000M1-5G 2x 1 ¼“ SAE 6000 PSI —– x —– 7035439 KAMAT
K55000M21-5G 2x 2“ SAE 6000 PSI —– x —– 7035445 KAMAT
K100000A2-5G 2x M 30×1.5 IG x —- —– 7035443 KAMAT
K100000M1-5G 2x M 30×1.5 IG x x —– 7035443 KAMAT
K100000M1-5G 2x 2“ SAE 6000 PSI x x —– 7035435 KAMAT
K100000M21-5G 2x 2 1/2“ SAE 6000 PSI —- x x 7035447 KAMAT
Van áp suất Kamat 7025701
Kamat Van áp suất 7026224
Kamat 7026716
Kamat 7026715
Kamat van 7025300
Kamat 7026223
Kamat 7026235
Kamat van 7026719
Kamat 7026718
Kamat 7003776
Kamat 7003804
Kamat 7026200
Kamat Van áp suất 7028077
Kamat 7003808
Kamat 7003809 Kamat Valve Việt Nam – CTC CO .,LTD – Liên hệ: 0909.119.181 – Email: nga.vo@chauthienchi.com
KAMAT van điều khiển 7032831
KAMAT7035397
KAMAT7035480*
KAMAT 7033982*
KAMAT van điều khiển 7035523 control valve Kamat Việt Nam – CTC CO .,LTD – Liên hệ: 0909.119.181 – Email: nga.vo@chauthienchi.com
Kamat valve 7024463
Kamat 77032807
Kamat 77023051
Kamat 77026472
Kamat 77005662
Kamat 77024034
Kamat 7032719
Kamat 7009212
Kamat 7009213
Máy làm sạch bề mặt Kamat 3000 Air
Surface Cleaner 1000/1500 dẫn động bằng thủy lực
Kamat Hộp số quay FR 3000
Kamat Máy lau tường 3000 Air
Máy thu thập thông tin nam châm Gekko 350 Kamat
Bộ lọc áp suất cao Kamat
Lọc đáng tin cậy và xử lý nước thân thiện với môi trường
Công nghệ lọc mạnh mẽ cho môi trường trong sạch
Công nghệ lọc KAMAT nội bộ rất sáng tạo và phát triển nhanh chóng.
Kamat 7011321
Kamat 7011322 Kamat filter Việt Nam – CTC CO .,LTD – Liên hệ: 0909.119.181 – Email: nga.vo@chauthienchi.com
Kamat 7009953
Kamat Viet Nam cung cấp bơm piston cao áp Kamat, van áp suất cao Kamat, van điều khiển Kamar và bộ lọc áp suất cao Kamat chính hãng tại Việt Nam – Liên hệ ngay với chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất qua hotline: 0909.119.181 – Email: nga.vo@chauthienchi.com

Brand

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bơm piston KAMAT Germany chính hãng tại Việt Nam”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *